Tủ chữa cháy công cộng SRI Mẫu L HRS093-MS-350-WH
Nhà sản xuất: SRI
Mã sản phẩm: HRS093-MS-350-WH
Zalo
Hotline tư vấn: 0944934114
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Kích thước tổng thể 750mm (W) x 1500mm (H) x 350mm (D)
Cấu tạo Thép nhẹ
Độ dày 1,2 mm