Máy Bơm Chữa Cháy CM50-160A
Nhà sản xuất: PENTAX
Mã sản phẩm: Pentax CM50-160A
Máy bơm chữa cháy động cơ điện Pentax CM50-160A nhập khẩu từ Italia
Zalo
Hotline tư vấn: 0944934114
Thông tin sản phẩm
Tên sản phẩm máy bơm chữa cháy pentax CM50-160A
Model CM50-160A
Thân bơm, khung động cơ Sắt đúc
Cánh quạt Sắt hoặc đồng tùy theo từng phiên bản
Con dấu cơ khí Gốm-graphite
Trục Thép không gỉ AISI304
Động cơ cảm ứng hai cực 3 pha 230/400V-50Hz
Lớp cách điện F
Lớp bảo vệ theo tiêu chuẩn IP55
Họng vào 65mm
Họng ra 50mm
Công suất 10hp (7.5kw)
Cột áp 16-30m
Lưu lượng 21m3/h - 78m3/h
Điện thế 380V/660V-50hz